บริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด (มหาชน) และนางสาวภาสินี ปรีชาธนาพล กรรมการและเลขานุการ มูลนิธิหนึ่งคนให้ หลายคนรับ พร้อมทีมฝ่ายขายจิตอาสา มอบถุงยังชีพ จำนวน 434 ชุด เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัยในพื้นที่อำเภอโกสุมพิสัย จังหวัดมหาสารคาม
![](https://hotspotstation111.com/wp-content/uploads/2021/11/tt3.png)
![](https://hotspotstation111.com/wp-content/uploads/2021/08/โลโก้มูลนิธิหนึ่งคนให้-หลายคนรับ-1024x1024_480x480.jpg)
Just another WordPress site
บริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด (มหาชน) และนางสาวภาสินี ปรีชาธนาพล กรรมการและเลขานุการ มูลนิธิหนึ่งคนให้ หลายคนรับ พร้อมทีมฝ่ายขายจิตอาสา มอบถุงยังชีพ จำนวน 434 ชุด เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัยในพื้นที่อำเภอโกสุมพิสัย จังหวัดมหาสารคาม