![](https://hotspotstation111.com/wp-content/uploads/2022/11/อ้น3-724x1024.jpg)
![](https://hotspotstation111.com/wp-content/uploads/2022/11/อ้น-1024x799.jpg)
ว่าที่ร้อยตรี ชาญยุทธ ยังปรีดา และทนายธีรธร มรกตจินดา รวมถึงคณะผู้สนับสนุนเบอร์ 1 เขิญชมการแข่งขันฟุตบอลทนายความ ศึกแชมป์ชนแชมป์ รายการ “พัทยา ลอว์เยอร์ เอฟเอคัพ ครั้งที่ ๑” ชิงถ้วยรางวัล นายปรเมศวร์ งามพิเชษฐ์ นายกเมืองพัทยา ในวันเสาร์ที่ 12 พฤศจิกายน 2565 ณ สนามกีพาศูนย์เยาวชนเมืองพัทยา เวลา ๑๓.๐๐ น. – ๒๐.๐๐ น. โดยมี นายกฤษณะ บุญสวัสดิ์ รองนายกเมืองพัทยา เป็นประธานเปิดการแข่งขัน โดยจุดประสงค์การจัดการแข่งขันเพิ่อสร้างความสัมพันอันดีระหว่างทนายความ เจ้าหน้าที่ข้าราชการ หน่วยงานภาครัฐ เอกชน และประชาชน
![](https://hotspotstation111.com/wp-content/uploads/2022/11/อ้น2.jpg)
งานนี้ ว่าที่ร้อยตรี ชาญยุทธ ยังปรีดา ผู้สมัครประธานสภาทนายความจังหวัดพัทยา เและทีมงานสนุบสนุน เบอร์ 1 ได้จัดเตรียมซุ้มอาหารและ เครื่องดื่มหลายรายการไว้ต้อนรับและบริการตลอดทั้งงาน